Zagaye Towers Type Round kwalta Counter-kwarara Sanyaya Towers

Short Bayani:

Hasumiyar ƙofar sanyaya zagaye shine mai musayar zafin, wanda ke ba da damar sanyaya ruwa ta hanyar ma'amala kai tsaye da iska.

Canjin zafi daga ruwa zuwa iska ana aiwatar da shi ne ta hanyar sauyin zafin da yake da kyau, amma galibi ta hanyar canjin zafi ne a ɓoye (ƙarancin wani ɓangare na ruwa zuwa cikin iska), wanda ke ba da damar isa yanayin sanyi mai ƙarancin yanayin zafi.


Ka'idar aiwatarwa

Sigogin fasaha

Aikace-aikace

Alamar samfur

Ka'idar Aiki:

Ruwan zafi mai zafi da za'a sanyaya ana tuka shi zuwa saman buɗewar hasumiyar sanyaya ta bututu. An rarraba wannan ruwa kuma an rarraba shi akan farfajiyar musayar zafi ta ƙananan matattarar ruwa mai ƙarfi.

Mai busawa ya busa, iska mai tsabta yana shiga cikin ƙananan ɓangaren buɗewar hasumiyar sanyi kuma yana tserewa ta ɓangaren sama bayan yayi zafi da ƙoshinwa ta hanyar wucewa ta hanyar musayar zafi mai danshi.
Sakamakon tashin hankali na samaniya, saboda yanayin musayar, ruwan yana yaduwa ta hanya ɗaya, ya faɗi duka tsayin. Increasedarin musayar yana ƙaruwa.
Ruwan, sanyaya sanadiyyar iska mai karfi, ya faɗa cikin kwandon da yake karkata a ƙasan hasumiyar. Sannan ruwan ya tsotse ta cikin matattarar. Masu kawar da mashin da suke cikin tashar iska suna rage asarar bata gari.

Hasumiyar kwalliyar kwalliyar kwalliyar kwalliyar kwalliya ta ɗauki ingantaccen na'urar yayyafa mai rarraba kai don rarraba ruwa daidai a cikin hasumiyar. Wannan ita ce mafi ƙarancin tsari na ƙarni na farko da na tattalin arziki tun daga wanzuwar hasumiyoyin sanyi. Fiberglass Reinforced Polyester (FRP) casing mai madauwari ne don haka kawar da buƙatun matsayinta na musamman kuma tasirin iska mai rinjaye baya shafar shi. Wannan ƙirar ta dace da ƙananan buƙatun sanyaya, farawa daga 5 HRT (ƙin ƙarar zafi) zuwa 1500HRT. Wannan jerin hasumiya masu sanyaya yanayin sun dace da aikace-aikacen HVAC na yau da kullun da kuma sanyaya masana'antun masana'antu daban-daban.

Fasali:

Babban inganci da aiki

Tanadin makamashi

Hur & karko

Easy shigarwa

Tsayawa mai sauƙi

Zaɓuɓɓukan ƙaramin amo akwai


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana